- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô và ướt IPC YS2/45 W&D
7,500,000₫
| Model | IPC YS2/45 W&D |
| Điện áp | 220V-240V/50Hz |
| Số mô tơ | 2 |
| Công suất | 2800 w |
| Khả năng hút nước | 2230 mmH2O |
| Lưu lượng khí | 510 m3/h |
| Trọng lượng | 20 kg |
| Dung tích/chất liệu | 45 L/Inox |
| Chiều dài dây điện | 8.5 m |
| Độ ồn | 74 dB(A) |
| Đường kính ống nối | 38 mm |
| Kích thước | 480 x 480 x 780 mm |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




