- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi hút nước công nghiệp Viper LSU255-EU
13,804,000₫
| Model | Viper LSU255-EU |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 2000 w |
| Lưu lượng khí | 5000 lít/phút |
| Lực hút chân không | 2250 mmH2O |
| Độ ồn | 78 dB(A) |
| Dây điện | 8 m |
| Dung tích | 55 L |
| Kích thước | 63,4 x 58,6 x 94,8 cm |
| Trọng lượng | 24.5 kg |
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




