- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn công nghiệp Se Clean SC 522B
10,500,000₫
| Model | Se Clean SC 522B |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Công suất | 1200W |
| Tốc độ vòng quay | 175 rpm |
| Màu sắc | Xanh |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Chức năng | Đánh bóng sạch bề mặt bẩn của các lọai sàn gạch và giặt thảm |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




