- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Đầm cóc Toàn Phong HCD100
11,560,000₫
|
Tên sản phẩm |
Đầm cóc chạy điện HCD 100 (1 Pha) |
|
Model |
HCD 100 (1 Pha) |
|
Động cơ điện |
220V - 50Hz ( động cơ điện 1 pha) |
|
Công suất |
3 Kw |
|
Tần số rung |
460-750 lần / phút |
|
Biên độ nhảy cao |
45-70mm |
|
Tốc độ di chuyển |
10-15m/phút |
| Lực đầm | 60Nm |
| Trọng lượng | 90 Kg |
| Kích thước mặt đầm | 280 × 300mm |
| Kích thước đầm | 350x690x1050mm |
Máy đầm cóc HCR100 Honda GX160
11,260,000₫
| Model | HCR100 |
| Lực đập | 13kN (1000 kgf) |
| Công suất | 5,5HP |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Trọng lượng | 70 kg |
| Tần số đập | 450-700 lần/phút |
| Dung tích bình xăng | 1.0 lít |
| Bảo hành |
6 tháng |

(




