- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp NSS Panther 15
9,072,000₫
| Model | NSS Panther 15 |
| Công suất | 1200 w (1,6 Hp) |
| Dung tích thùng chứa | 15 lít |
| Dây điện | 15 m |
| Chức năng | hút khô, hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Điện áp | 220~240V/50Hz |
| Trọng lượng | 5,5 kg |
| Kích thước | 52 x 40 x 32 cm |
| Xuất xứ | NSS-ITALY |
| Chất liệu thân máy | Polyethylene |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |

(




