- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp Super Cleaner CS-150SQ
16,714,000₫
| Model | Super Cleaner CS-150SQ |
| Điện áp | 220v/50-60hz |
| Công suất motor | 1350w/1.8Hp |
| Loại motor | Hút khô và ướt |
| Áp lực hút | 2400mmH₂O |
| Dung tích | 54.1 L |
| Loại thùng chứa | Thép không gỉ |
| Kích thước (L x W x H): | 670 x 700 x 870 |
| Trọng lượng | 18 kg |
Máy hút bụi công nghiệp Delfin WD 1000 - Công suất 1000W
15,900,000₫
| Model | Delfin WD 1000 |
| Công suất | 1000W |
| Điện áp | 50Hz |
| Loại lọc | Túi Polyester |
| Diện tích bề mặt lọc | 2000cm2 |
| Dung tích thùng chứa | 25L |
| Đường kính cửa hút | 40mm |
| Độ ồn | 76 dB |
| Áp suất nước tối đa | 2500mmH2O |
| Lưu lượng khí | 180 m3/h |
| Kích thước | 42 x 42 x 73 ( cm) |

(




