- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi dùng pin và điện Makita DVC861LZ
13,327,000₫
| Model | Makita DVC861LZ |
| Dung tích (bụi) | 8 lít |
| Công suất hút | AC / DC: 320 / 25 - 70 W |
| Lưu lượng khí tối đa | AC: 3.6 m3/phút / DC: 2.1 m3/phút |
| Kích thước | 366x334x368 mm |
| Lực hút | AC: 24 kPa / DC: 9 kPa |
| Thời gian sử dụng liên tục | 65 phút |
| Điện áp làm việc | Điện 240 V hoặc pin 18 V |
| Phụ kiện đi kèm | Khớp nối, hộp dụng cụ, ống, bộ túi bụi bằng nhựa, ống thẳng, ống mềm, ống hút khe, ống nối |
| Trọng lượng | 9,3 kg |
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




