- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi dùng pin Makita DVC863LRT2
14,270,000₫
| Model | Makita DVC863LRT2 |
| Công suất hút | 90W |
| Thời gian sử dụng | 40 phút (với 2 pin BL1850B) |
| Khoang chứa bụi | 8 lít |
| Lưu lượng khí tối đa | 2.1 m3/phút |
| Lực hút tối đa | 9.8 kPa |
| Độ ồn | 70dB |
| Kích Thước | 366x344x368mm |
| Trọng lượng | 7.7kg |
| Lưu lượng khí tối đa | 3.5m3/Min |
| Pin | 2.0m3/Min |
| Lưu lượng hút tối đa | 25kPa (2550mmH2O) |
| Pin | 9.0kPa (918mmH2O) |
| Loại Pin | DVC863LRT2 |
| Phụ kiện |
Sạc, đầu hút T, đầu hút dẹp, ống nối, ống thẳng, ống mềm, túi chứa bụi 10 cái
|
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




