- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Typhoon SM350
9,020,000₫
| Model | Typhoon SM350 |
| Công suất | 1100W (min) - 1200W (Max) |
| Lưu lượng khí | 3000 (l/m) |
| Dung tích bình chứa | 50 (Lít) |
| Điện áp | 220 V |
| Tọng lượng | 18 (kg) |
| Kích thước | 460 x 410 x 760 (mm) |
| Thùng chứa | Nhựa ABS |
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |

(




