- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô và ướt VClean GW803
7,500,000₫
| Model | VClean GW803 |
| Điện áp | 220V / 50 Hz |
| Công suất | 3000 W |
| Dung tích thùng chứa | 80 lít |
| Chiều cao | 109 cm |
| Lưu lượng khí | 159 L/S |
| Sức hút | 250 mbar |
| Đường kính | φ 44 |
| Dây điện | 8 m |
| Trọng lượng | 34,6 kg |
| Chức năng | Hút khô / hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




