- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt Hơi Nước Đa Dụng Air Cooler KV40 (Có Remote điều khiển)
3,450,000₫
| Công suất (W) | 160 W, 3 tốc độ |
| Điện áp (V) | 220 |
| Lưu Lượng gió (m3/h) | 4000 |
| Độ ồn (dB) | ≤ 60 |
| Dung tích thùng nước (L) | 40 |
| Kích thước (cm) | 500x350x950 |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (2 CHIỀU)
2,600,000₫
| Model | HA-8600 (2 chiều) |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 180 w |
| Lưu lượng gió | 8800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 580*400*1150mm |
| Trọng lượng | 23kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




