- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn Supper Clean BD2AE
10,438,000₫
| Model |
Super Clean BD2AE
|
| Công suất | 1500 W |
| Điện áp/Tần số | 220 VAC / 50 Hz |
| Đường kính bàn chải | 432 mm |
| Độ ồn | 43 cm |
| Tốc độ quay bàn chải | 154rpm / min |
| Chiều dài cáp chính | 12 m |
| Kích thước | 400 X 120 X 1150 mm |
| Trọng lượng | 54.2 kg |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




