- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi, hút nước Typhoon 335
7,500,000₫
| Model | Typhoon 335 |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1400W |
| Dung tích thùng chứa | 35L |
| Lưu lượng khí | 3600l/min |
| Cân nặng | 9 Kg |
| Dây điện | 10m |
| Chức năng | Hút khô, hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Kích thước | 44X44X67 cm |
| Độ ồn | 66 dB(A). |
| Sức hút | 2400 (mm) |
| Thùng chứa | Nhựa ABS |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




