- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |
Máy hút bụi Kyungseo Super Cleaner SC-12SW
7,287,363₫
| Tên thuộc tính | Giá trị thuộc tính |
| Điện áp/Voltage: | 220V/60Hz |
| Công suất motor/Vacuum Motor: | 1200W/1.6 Hp |
| Loại motor/Motor Type: | hút khô và nước |
| Áp lực hút/Degree Of Vacuum: | 2300 mmH₂O |
| Dung tích thùng chứa/Tank Capacity: | 40 L |
| Loại thùng chứa/Tank Meterial: | Thép không gỉ |
| Kích thước (L x W x H): | 500 x 480 x 690 |
| Trọng lượng/Weight: | 12.5 Kg |

(




