- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |
Máy hút bụi Kyungseo Super Cleaner KV-12PW
7,287,363₫
| Tên thuộc tính | Giá trị thuộc tính |
| Điệp áp | 220V/60Hz |
| Công suất motor | 1200W/1.6HP |
| Sức hút | 2300mmH₂O |
| Dung tích thùng chứa | 42L |
| Chất liệu thùng chứa | P.E |
| Loại motor | Hút Khô và Nước |
| Trọng lượng | 11 KG |
| Kích thước | 470X470X780 |

(




