- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |
Máy hút bụi công nghiệp khô và ướt SE Clean SE260 Hepa
7,100,000₫
| Model | SE260JP |
| Điện áp | 220V / 50 Hz |
| Công suất | 3600 W |
| Dung tích thùng chứa | 60 lít |
| Vật liệu thùng chứa | Inox |
| Dây điện | 8 m |
| Đường kính thùng chứa | 440 mm |
| Chức năng | Hút khô / hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Lưu lượng khí | 250 L/S |
| Đường kính ống | 40 mm |
| Lực hút chân không | 250 mbar |
| Chiều cao | 82 cm |
| Kích thước | 56 x 64 x 88 cm |

(




