- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |
Máy hút bụi công nghiệp Pertek PT80H 4500W- 3 motor
7,100,000₫
| Model | PT80H |
| Công suất | 4500 w (3 motor) |
| Dung tích thùng chứa | 80 lít |
| Lưu lượng khí | 390 l/s |
| Chức năng | hút khô, hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Dây điện | 8 m |
| Trọng lượng | 25 kg |
| Motor | Ametek-USA |
| Xuất xứ | Chính Hãng |
| Phụ kiện | Bàn hút bụi, bàn hút nước, ống nhún hút bụi, 2 ống inox hút bụi, đầu hút khe, đầu chổi tròn. |

(




