- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |
Máy hút và gom bụi 2 túi vải Smart Eco A1 2Hp
7,160,000₫
| Model | Smart Eco A1 2Hp |
| Điện áp | 380V |
| Công suất động cơ | 2 Hp |
| Lưu lượng hút khí | 1500 m3/h |
| Cột áp | 2000 Pa |
| Túi vải | 2 |
| Kích thước | 1200 x 700 x 2800 mm |
| Giá bán theo |
- Motor Việt Nam: 7.160.000 Đ - Motor Teco: 8.550.000 Đ |

(




