- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy làm mát bằng hơi nước Symphony - ICE Cube i
2,990,000₫
| Mã sản phẩm | ICE Cube i |
| Màu sắc | Trắng |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 105W |
| Dung tích | 17 lít |
| Khối lượng | 6.5 kg |
| Kích thước | 450 x 305 x 701mm |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Chất liệu | Plastic |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Tiện ích | Cửa gió tự động quay chuyển hướng |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (ĐẢO 4 CHIỀU)
2,350,000₫
| Model | HA-8600 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 8600 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 650*450*1110mm |
| Trọng lượng | 17.5kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




