- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Sunhouse SHD 7720
2,900,000₫
| Mã sản phẩm | SHD 7720 | |||
| Màu sắc | Trắng | |||
| Điện áp | 220V – 50Hz | |||
| Công suất | 220W | |||
| Dung tích | 30 lít | |||
| Khối lượng | 11.2 Kg | |||
| Kích thước | 40 x 35 x 92(cm) | |||
| Cấp độ gió | 3 cấp độ | |||
| Chất liệu | Thân nhựa ABS | |||
| Điều khiển | Điều khiển từ xa | |||
| Tiện ích khác | Hẹn giờ lên đến 24 tiếng, chế độ đảo chiều tự động |
Quạt làm mát Dachi HA-5500
2,070,000₫
| Model | HA-5500 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 5800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 1-2l/h |
| Dung tích chứa nước | 50l |
| Kích thước | 540*375*975mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




