- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Sunhouse SHD7707
2,650,000₫
| Mã sản phẩm | SHD770 |
| Màu sắc | Trắng tím – Trắng vàng |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 88W |
| Dung tích | 8 lít |
| Khối lượng | 5.2Kg |
| Kích thước | 380 x 380 x 670 mm |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Chất liệu | Thân nhựa ABS |
| Điều khiển | Cảm ứng |
| Đặc điểm khác | mặt lấy gió ở khe của 2 lá ốp, chế độ đảo chiều tự động |
| Thương hiệu | Sunhouse |
Quạt làm mát Dachi HA-5500
2,070,000₫
| Model | HA-5500 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 5800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 1-2l/h |
| Dung tích chứa nước | 50l |
| Kích thước | 540*375*975mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




