- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy làm mát không khí Fred FR1603
3,400,000₫
| Công năng | Gia đình, quán nhỏ |
| Lưu lượng gió | 850m3/h |
| Diện tích làm mát | 15-20㎡ |
| Công suất | 75W |
| Điện áp | ~220V/50 Hz |
| Bình chứa nước | 7 lít |
| Điều khiển | Có |
| Tốc độ quạt | 3 cấp |
| Lượng nước tiêu thụ | 0.8-1.2lít/giờ |
| Cảnh báo hết nước | Có |
| Độ ồn (dBA) | ≤45 |
| Kích thước (mm) | 360*360*750 |
| Trọng lượng | 6.5kg |
| Kiểu điều khiển | LED |
| Điều khiển từ xa | Có |
| Chống quá tải | Có |
| Bảo vệ bơm | Có |
| Hiện thị nhiệt độ | Có |
| Tạo ion | Có |
| Nước đầu vào | Tự động bơm |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (2 CHIỀU)
2,600,000₫
| Model | HA-8600 (2 chiều) |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 180 w |
| Lưu lượng gió | 8800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 580*400*1150mm |
| Trọng lượng | 23kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




