- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |
Máy hút bụi khô và ướt Makita VC3210LX1
13,400,000₫
| Model | Makita VC3210LX1 |
| Bình chứa | Bụi 32L, Nước 27L |
| Lưu lượng hút tối đa (lượng nước): | 22.0kPa (2,240mmH20) |
| Lưu lượng khí tối đa: | 2.0m3/ min |
| Công suất: | 1.050W |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hãng sản xuất | Makita |
| Kích thước: | 552 x 398 x 685mm (21-3/4"x15-5/8"x27") |

(




