- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Bộ Lưu Điện ups APC Smart-UPS RT 10000VA ( SURT10000XLI )
68,850,000₫
| Model | |
| Hãng sản xuất | APC |
| Công suất (VA) | 8000 |
| Thời gian lưu điện tối đa | 3 Phút |
| Điện áp vào | 230 V |
| Điện áp ra | 230 V |
| Thông tin Pin | |
| Thời gian sạc lại điện (đạt 90%) | 2.2 giờ |
| Đặc điểm | |
| Hiển thị, giao tiếp | • 3 ổ ra |
BỘ LƯU ĐIỆN UPS Smart-UPS RT APC SRT8KXLI
67,975,000₫
| Model | |
| Hãng sản xuất | APC |
| Công suất (VA) | 8000 |
| Thời gian lưu điện tối đa | 90 phút |
| Điện áp vào | 230 V |
| Điện áp ra | 220 V |
| Thông tin Pin | |
| Loại Pin | APCRBC140 |
| Đặc điểm | |
| Hiển thị, giao tiếp |
• Màn hình LCD • RJ-45 • USB |
| Độ ồn | 55.0 dBA |
| Trọng lượng (Kg) | 111.82 |
| Kích thước (mm) | 432 x 263 x 715 |
| Điều kiện hoạt động |
Operating Environment 0 - 40 °C Operating Relative Humidity 0 - 95% no % Operating Elevation 0-3000 meters Storage Temperature -15 - 45 °C Storage Relative Humidity 0 - 95% no % Storage Elevation 0-15000 meters |
| Xuất xứ | Trung quốc |

(




