- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi hút nước Karcher NT 70/2 Me Classic
13,900,000₫
| Air flow (l/s) | 2 x 53 |
| Vacuum (mbar/kPa) | 225 / 22.5 |
| Container capacity (l) | 70 |
| Max. rated input power (W) | 2300 |
| Standard nominal width | 40 |
| Cord length (m) | 7.5 |
| Sound pressure level (dB(A)) | 76 |
| Number of motors | 2 |
| Frequency (Hz) | 50 - 60 |
| Voltage (V) | 220 - 240 |
| Weight (kg) | 18 |
| Dimensions (L × W × H) (mm) |
560 x 502 x 832
|
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




