- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Tủ lạnh Electrolux ETE4407SD-RVN
14,150,000₫
| Hãng sản xuất | ELECTROLUX |
| Tổng dung tích | 440 lít |
| Kiểu cửa | Mở về bên phải |
| Số cửa | 2 cửa |
| Tính năng |
• Không đóng tuyết • Luồng lạnh đa chiều |
| Cấu tạo |
• Ngăn đá • Ngăn đông lạnh • Ngăn đựng rau quả • Ngăn ướp lạnh • Đèn bên trong • Ngăn trữ trứng gà |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước (mm) | 1715 x 727 x 711 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
Tủ lạnh Samsung Inverter 360 lít RT35K5982BS/SV
13,900,000₫
| Model: | RT35K5982BS |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Samsung Việt Nam |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 362 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 89 |
| Dung tích ngăn lạnh: | 273 |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Twin Cooling System Plus |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Kháng khuẩn, khử mùi Ag+ |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chất liệu bên ngoài: | Kim loại phủ sơn tĩnh điện |
| Làm đá tự động: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1715 x 675 x 668 mm |

(




