- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ xăng Loncin G-390E Có Đề
7,750,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 31 kg / 33.2 kg |
Động Cơ dầu 9.5HP Volga VD-186E
6,900,000₫
| Model | VD-186E |
| Công suất (HP) | 9.5 |
| Loại động cơ | 4 thì 1 xilanh, làm mát bằng gió, trục đứng |
| Tiêu hao nhiên liệu (g/kWh) | 290/320 |
| Dung tích xi lanh | 418cc |
| Kiểu khởi động | Giật Tay |
| Nhiên liệu sử dụng | Dầu Diesel |
| Chiều dài cốt máy (mm)) | 25.6x71 |
| Kích thước (DxRxC) (cm) | 51.5x47x57.5 |
| Trọng lượng (KG) | 43 |
| Bảo hành | 6 tháng |

(



