- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ xăng Loncin G-600E (Tua nhanh, có đề)
9,250,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 499cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 94 x 72 mm |
| Công suất cực đại | 25HP |
| Vòng tua | 3.600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 6.72 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện / giật tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 7.0 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 53.5 x 49 x 53.5 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 35.8 kg / 41.6 kg |
ĐỘNG CƠ XĂNG YASUMARU YS-192E PRO (18HP Có đề)
8,390,000₫
| Model | YS-192E PRO |
| Công suất | 18 Hp |
| Tốc độ trục quay | 3600 vòng/phút |
| Loại động cơ | động cơ xăng |
| Kiểu máy | 4 kỳ, 1 xilanh |
| Kiểu khởi động | Đề điện |
| Dung tích xilanh | 445 cc |
| Dung tích bình xăng | 6 Lít |
| Đường kính cốt | 25 mm |
| Trọng lượng | 36 kg |
| Bảo hành |
3 tháng |

(



