- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ xăng Loncin G-600E (Tua nhanh, có đề)
9,250,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 499cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 94 x 72 mm |
| Công suất cực đại | 25HP |
| Vòng tua | 3.600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 6.72 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện / giật tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 7.0 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 53.5 x 49 x 53.5 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 35.8 kg / 41.6 kg |
Động cơ diesel Đông Phong D12 gió
8,700,000₫
| Model | Động cơ diesel Đông Phong D12 gió |
| Kiểu động cơ | 1 pittong |
| Công suất | 12 Hp |
| Số vòng quay (vòng/phút) | 1500 |
| Dung tích xilanh (cc) | 566 |
| Nhiên liệu | Dầu diesel |
| Làm mát bằng | Gió |
| Trọng lượng (kg) | 145 |

(



