- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ xăng Loncin G-600E (Tua nhanh, có đề)
9,250,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 499cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 94 x 72 mm |
| Công suất cực đại | 25HP |
| Vòng tua | 3.600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 6.72 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện / giật tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 7.0 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 53.5 x 49 x 53.5 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 35.8 kg / 41.6 kg |
Động cơ Diesel DS80
8,895,000₫
| Nhiên liệu | Diesel |
| Stroke | 4 thì, 1 xylanh, nằm ngang |
| Cylinder | Single Cylinder |
| Kích thước | 625x376x497mm |
| Thể tích xylanh (cm3) | 427 |
| Đường kính | 80x85 |
| Công suất định mứa (Mã lực/ vòng/phút) | 7/2200 |
| Công suất tối đa | 2.4/2000 |
| Tỉ lệ nén | 21.0 |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Vòi phun áp suất mở | 140 (kg/cm2) |
| Dầu bôi trơn | Nhớt 30 |
| Thể tích dầu bôi trơn | 2.3 |
| Hệ thống đốt nhiên liệu | Phun gián tiếp |
| Hệ thống khởi động | Tay quay |

(



