- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ Diesel MOTOKAWA MDE-172FE
3,990,000₫
| Thông số kỹ thuật Động cơ Diesel MOTOKAWA MDE-172FE | |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ diesel, 4 thì, 1 xy lanh |
| Dung tích xy lanh | 220 cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 72 x 54 mm |
| Công suất tối đa | 4.5HP (3.3kW) tại 3,000 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng gió cưỡng bức |
| Hệ thống bôi trơn | Phun áp lực kết hợp |
| Hệ thống khởi động | Giật tay có trợ lực |
| Nhiên liệu sử dụng | Dầu diesel nhẹ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 3.0 lít (0.8 gal.) |
| Kích thước bao bì (DxRxC) | 42 x 38 x 40 cm |
| N.W./G.W | 22 Kg / 24 Kg |
Máy nổ Oshima JD 6.5hp
3,220,000₫
| Model | Máy nổ Oshima JD 6.5hp |
| Công sất | 5.5 Hp |
| Dung tích xilanh | 196 cc |
| Tỉ số nén | 8.5:1 |
| Cốt dài | 19.5mm |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Hệ thống khởi động | Giật tay |
| Nhiên liệu | Xăng |

(



