- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
BÀN CHẢI MÁY CHÀ SÀN HICLEAN S530B
1,150,000₫
| Model | BÀN CHẢI MÁY CHÀ SÀN HICLEAN S530B |
| Chất liệu | Nhựa |
| Đường kính | 48cm |
| Dùng cho | Máy chà sàn liên hợp ngồi lái |
| Công dụng | làm sạch sàn |
Đĩa mài - phíp mài, phá sàn đá sàn bê tông LXR HF
166,000₫
| Model | Đĩa mài - phíp mài đánh bóng sàn đá sàn bê tông LXR HF |
| Độ dày | 12 mm |
| Đường kính | 6 mm |
| Đầu số | 16#, 30# |
| Công dụng | Chuyên mài, đánh bóng sàn đá và bê tông |
| Bộ | 6 cái |

(




