- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Mâm gắn pad của máy chà sàn CLEPRO R50E
1,200,000₫
| Model | Mâm gai chà sàn CLEPRO R50E |
| Chất liệu | Nhựa |
| Đường kính | 48cm |
| Dùng cho | Máy chà sàn liên hợp ngồi lái |
| Công dụng | Gắn pad chà sàn |
Bánh xe máy chà sàn
220,000₫
| Model | Bánh xe máy chà sàn |
| Chất liệu | Nhựa cứng, lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 10 cm |
| Bề rộng bánh xe | 3 cm |
| Trọng lượng | 700 gr |

(




