- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
ĐỘNG CƠ XĂNG YASUMARU YS-192PRO (18HP)
7,300,000₫
| Model | YS-192PRO |
| Công suất | 18 Hp |
| Tốc độ trục quay | 3600 vòng/phút |
| Loại động cơ | động cơ xăng |
| Kiểu máy | 4 kỳ, 1 xilanh |
| Kiểu khởi động | Giật tay |
| Dung tích xilanh | 445 cc |
| Dung tích bình xăng | 6 Lít |
| Đường kính cốt | 25 mm |
| Trọng lượng | 33 kg |
| Bảo hành |
3 tháng |
Động cơ xăng LONGCIN G-390 (13HP)
6,720,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng (N.W/G.W) | 31 kg / 33.2 kg |

(




