- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt Phun Sương Treo Béc Phun QTPS 500
3,080,000₫
| Lưu lượng khí | 130/min |
| Công suất | 160 W/H . |
| Điều khiển | Nút bấm |
| Kiểu quạt: | quạt phun sương treo béc phun |
| Đường kính cánh | 500 mm |
| Tốc độ | 1 400 rpm |
| Lượng nước | 5 l/h |
| 3 tốc độ | chậm, trung bình, nhanh |
Quạt thổi sàn, thổi thảm HiClean HC 533 ( Công suất 1000W)
2,290,000₫
| Model | HC533 |
| Công suất t | 1000W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chiều dài dây điện | 3m |
| Độ rộng làm sạch | 160/120/110 m3/min |
| Trọng lượng máy | 7,8kg |
| Kích thước | 46x39x46cm |
| Bảo hành | Nhựa ABS |
| Kích thước bánh xe | 275mm |
| Bảo hành | 12 tháng |

(




