- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt đứng phun sương đứng đĩa xoay công nghiệp Smart Eco SE 350A tự động ngắt nước, tăng giảm độ cao
3,150,000₫
| Lưu lượng gió | 290m3/phút |
| Độ ồn | 86dB |
| Đường kính cánh quạt | 75cm |
| Tốc độ vòng quay | 1.350 vòng/phút |
| Công suất | 280W |
| Nguồn điện áp | 220V |
| Màu sắc | Đen |
| Thương hiệu | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Quạt thổi sàn, thổi thảm HiClean HC 533 ( Công suất 1000W)
2,290,000₫
| Model | HC533 |
| Công suất t | 1000W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chiều dài dây điện | 3m |
| Độ rộng làm sạch | 160/120/110 m3/min |
| Trọng lượng máy | 7,8kg |
| Kích thước | 46x39x46cm |
| Bảo hành | Nhựa ABS |
| Kích thước bánh xe | 275mm |
| Bảo hành | 12 tháng |

(




