- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Động cơ diesel Koop KD188FA (9Hp giật)
7,020,000₫
| Model | Koop KD188FA giật |
| Loại xi lanh | 4 thì, 1 xi lanh, trục đứng |
| Công suất | 9 Hp |
| Tiêu hao nhiên liệu | 275 g/kw.h |
| Dung tích nhớt | 1.65 L |
| Kiểu khởi động | Giật nổ |
| Nhiên liệu | Dầu diesel |
| Dung tích nhiên liệu | 5.5 L |
| Kích thước | 417 x 441 x 494 mm |
| Làm mát | Bằng gió |
| Trọng lượng | 48 kg |
Động cơ xăng LONGCIN G-390 (13HP)
6,720,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng (N.W/G.W) | 31 kg / 33.2 kg |

(




