- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
ĐỘNG CƠ DIESEL KOOP KD178FE
7,600,000₫
| Model | Koop KD178FE |
| Công suất (HP) | 5.0 |
| Loại động cơ | 4 thì, 1 xi lanh, làm mắt bằng gió, trục đứng |
| Tiêu hao nhiên liêu (g/kWh) | 275 / 280 |
| Dung tích nhớt (L) | 1.1 |
| Kiểu khởi động | FE: Đề điện |
| Nhiên liệu sử dụng | Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | 3.5 |
| Kích thước (DxRxC) (mm) | 383x421x450 |
| Trọng lượng (kg) | FE: 38 |
Động cơ xăng LONGCIN G-390 (13HP)
6,720,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng (N.W/G.W) | 31 kg / 33.2 kg |

(




