- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
ĐỘNG CƠ XĂNG ROBIN EH09 (Trung Quốc)
7,555,000₫
- Hãng sản xuất: Robin
- Model: EH09-5011
- Loại động cơ: OHC 4 thì
- Công suất: 3.0HP
- Vòng tua: 3600 vòng/phút
- Dung tích xy lanh: 86cc
- Đường kính x hành trình pít tông: 51 x 42mm
- Dung tích bình nhiên liệu: 1.5 lít
- Dung tích khoang nhớt: 0.3 lít
- Kiểu lọc gió: Lọc khô
- Kích thước: 249 x 299 x 380mm
- Trọng lượng: 9.9kg
Động cơ xăng LONGCIN G-390 (13HP)
6,720,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng (N.W/G.W) | 31 kg / 33.2 kg |

(




