- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
ĐỘNG CƠ NỔ CHẠY XĂNG VOLGA VX-440L
8,650,000₫
| Model | VX-440L (1800V) |
| Công suất | 15 HP |
| Dung tích xilanh | 440 cc |
Động cơ xăng Loncin G-390E Có Đề
7,750,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 31 kg / 33.2 kg |

(




