- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
ĐỘNG CƠ NỔ CHẠY XĂNG VOLGA VX-390LE
8,950,000₫
| Model | VX-390LE (1800V) |
| Công suất | 13 HP |
| Dung tích xilanh | 390 cc |
| Trọng lượng | 33 kg |
Động cơ xăng LONCIN G-540E có đề
7,950,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 460cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 92 x 69 mm |
| Công suất cực đại | 18HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4.45 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Đề điện / giật tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 52.5 x 46 x 52 cm |
| Trọng lượng tịnh / tổng | 32.2 kg / 35.8 kg |

(




