- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Daikiosan DKA-03500C
3,340,000₫
| Điện áp | 220v~50hz |
| Công suất | 110w |
| Lưu lượng gió | 3500m3/h |
| Thể tích bồn nước | 35l |
| Độ ồn | 50db |
| Kích thước máy | 490x350x965mm |
| Trọng lượng | 11kg |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (ĐẢO 4 CHIỀU)
2,350,000₫
| Model | HA-8600 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 8600 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 650*450*1110mm |
| Trọng lượng | 17.5kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




