- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng, đẩy thùng phi chuyên dụng 200L Starken NTP1.19
4,131,000₫
| Model | Starken NTP1.19 |
| Kích thước tối đa | 175x54x45 cm |
| Khả năng gấp gọn | Không |
| Tải trọng | thùng phi 200L |
| Loại xe đẩy hàng | 2 bánh |
| Trọng lượng xe | 50 kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-MT515
3,197,700₫
| Model | SXWTI-MT515 |
| Mặt sàn | 2 bánh (45.5cm x 18cm), 4 bánh (30.5cm x 97cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh, 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | Mặt đế dạng 2 bánh (47cm x 52cm x 131cm), Mặt đế dạng 4 bánh (118cm x 52cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 17kg |
| Tải trọng tối đa | 250kg |

(



