- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC528
1,461,150₫
| Model | SXWTD-PC528 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Mặt sàn | Dài x Rộng (90cm x 60cm) |
| Chất liệu | Thép sơn tĩnh điện |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (91cm x 61cm x 85cm) |
| Trọng lượng | 14,5kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (91cm x 61cm x 28cm) |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT522
657,900₫
| Model | SXWTD-HT522 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (240mm x 360mm), Xe (520mm x 1.180mm x 530mm) |
| Trọng lượng | 9,2kg |
| Tải trọng | 200kg |

(




