- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT525
1,262,250₫
| Model | SXWTC-HT525 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | 20cm x 40cm |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 49cm x 117cm x 51,5 cm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




