- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT525
1,262,250₫
| Model | SXWTC-HT525 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | 20cm x 40cm |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 49cm x 117cm x 51,5 cm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




