- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2/4 bánh Stanley SXWTD-MT519
1,323,450₫
| Model | SXWTD-MT519 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (140cm x 35,5cm), Dài x Rộng (22cm x 35,5cm) |
| Chất liệu | Thép không gỉ sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Kích thước xếp gọn | 46cm x 58cm x 143,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Black&Decker BXWT-H303
566,100₫
| Model | BXWT-H303 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước bánh xe | 7,5cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 62,5cm x 41cm x 72,5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 6,1kg |
| Kích thước xếp gọn | 62,5cm x 41cm x 19cm |
| Chất liệu bánh xe | Cao su |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




