- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2/4 bánh Stanley SXWTD-MT519
1,323,450₫
| Model | SXWTD-MT519 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (140cm x 35,5cm), Dài x Rộng (22cm x 35,5cm) |
| Chất liệu | Thép không gỉ sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Kích thước xếp gọn | 46cm x 58cm x 143,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT537
749,700₫
| Model | SXWTD-HT537 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (355mm x 215mm), Xe (480mm x 545mm x 1.310mm) |
| Trọng lượng | 9,8kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




