- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2/4 bánh Stanley SXWTD-MT519
1,323,450₫
| Model | SXWTD-MT519 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (140cm x 35,5cm), Dài x Rộng (22cm x 35,5cm) |
| Chất liệu | Thép không gỉ sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Kích thước xếp gọn | 46cm x 58cm x 143,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT516
610,000₫
| Model | SXWTD-FT516 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước bánh xe | 127mm x 40mm |
| Mặt sàn | 39cm x 28cm |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 3.08 kg |
| Kích thước | 38.5cm × 5.6cm × 63.5cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |

(




