- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2/4 bánh Stanley SXWTD-MT519
1,323,450₫
| Model | SXWTD-MT519 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (140cm x 35,5cm), Dài x Rộng (22cm x 35,5cm) |
| Chất liệu | Thép không gỉ sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Kích thước xếp gọn | 46cm x 58cm x 143,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




